Mtazamo wa Kazi ya msanii wa injili Elie John Mbuyi

0
335

Aliongoza kwa Biblia na ukweli wa maisha ya kila siku, Elie John Mbuyi anatumia wakati mwingi na njia zake za kusifu na kuabudu tangu umri mdogo, kutokana na talanta yake ya kushangaza ambayo inapita kupitia kuchanganya kwa mitindo mbalimbali ya muziki. kwa utukufu wa Mungu. Magazeti yako imewasiliana na mwimbaji huyu wa Injili mdogo ili kupata maelezo zaidi juu ya kazi yake na changamoto zinazohusika na msanii huyu.

Alizaliwa katika familia ya Kikristo, Elie John Mbuyi alianza kuimba katika Shule ya Jumapili kama mtoto wa Kikristo mpaka alipokuwa na umri wa miaka 12, ambako aliamua kufanya kazi ya solo kama mwanadamu. kisha ufanye muziki kazi si tu kuwa na fedha lakini kumtumikia Mungu kwa njia ya zawadi hii na pia kuleta roho kwa Bwana.

« Nilipokuwa na umri wa miaka 12, wakati mwingine niliimba na watu waliona kuwa wamebarikiwa kwa njia yangu ya kuimba. Watu wengine waliniambia kutumia vipaji yangu (…) Nilimwomba Mungu na kwa kweli Mungu alinipa, ndivyo nilivyoanza muziki « anasema

Kuwa na mifano katika muziki Olivier Shenua na Dena Mwana, msanii huyu wa injili hujenga nyimbo za RNB, na mitindo mingine ya muziki kupitisha ujumbe wa amani na mkataba na hivyo kupeleka Injili ulimwenguni kote.

Kama kila uwa inakua miongoni mwa miiba, kazi ya Ndugu Elie John Mbuyi inakabiliwa na changamoto kadhaa ikiwa ni pamoja na ukosefu wa fedha na uhaba wa producer katika mji wa Bukavu.
Licha ya changamoto hizi, msanii huyu huchanganya muziki na masomo katika amani na azimio la migogoro anayofanya katika Chuo Kikuu cha Evangelical Afrika (UEA / Bukavu) kutafuta njia baadaye na kufanya kazi yake ya muziki kwa utukufu wa Mungu.

«  Ma producer watusaidia kufanya muziki wetu kwa sababu tunaboresha njia yetu ya kufanya muziki” Anaongeza.

Kwa kifupi, Elie John Mbuyi amekwisha kuzalisha nyimbo sita na kufanya matamasha ya injili katika nchi jirani kama Rwanda, Uganda na Burundi. Ndoto yake ni kuimba kwa kundi la Maneno ya Hill song : « Ndoto yangu kwa siku zijazo ni kwamba siku moja nitapenda kuimba kwenye Hill Song. Ninaamini kwamba katika miaka kumi nitafikia ndoto hii huko (…). Ninaomba, kufanya kazi na kufanya mawasiliano ili kuona jinsi ya kufikia ndoto hii,  » anahitimisha.

Kwa LONI Irenge Joel

ACHA JIBU

Please enter your comment!
Please enter your name here